PATA MATUKIO MBALIMBALI KUTOKA PANDE TOFAUTI TOFAUTI NDANI NA NJE YA NCHI. PIA UNAWEZA KUTANGAZA NAMI TUKIO LAKO MUHIMU KAMA SHEREHE ZA HARUSI, HAPPY BIRTHDAY, GRADUATION NA NYINGINEZO KWA BEI POA. WASILIANA NAMI KUPITIA 0754667930 AU 0653599393. NYOTE MNAKARIBISHWA.

Wednesday, June 5, 2013

PICHA MBALIMBALI KWENYE SEND OFF YA FROLA MVUNGI ILIYOFANYIKA JANA


Msanii H.Baba akiwa na bestman wake wakiwa kwenye sendoff ya mke wake mtarajiwa



1 comment:

  1. woooooow, all the best to florah and H Baba, wanaanza safari mpya ya ndoa, kama kawaida sie yetu macho, isije kuwa yaleyaleeee yakina nanihi, wanaoana leo kesho wamemwagana.

    ReplyDelete

.